Lịch Bóng Dá Hôm Nay


Bạn đang xem: Lịch bóng dá hôm nay

Lịch soccer Venezuela
LịchKQ

02:00 Universidad Central de Venezuela?-?CD Hermanos Colmenares

05:15 Estudiantes Merida FC?-?Deportivo Metropolitano


Lịch soccer Serbia
LịchKQ

19:00 Backa Topola?-?FK Vozdovac Beograd

22:00 Crvena Zvezda?-?Radnicki 1923 Kragujevac

00:05 Cukaricki Stankom?-?Partizan Belgrade


Lịch bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
LịchKQ

17:30 Manisa BB Spor?-?Samsunspor

20:00 Denizlispor?-?Tuzlaspor

20:00 Menemen Belediye Spor?-?Istanbulspor

00:30 Bursaspor?-?Kocaelispor


Lịch soccer Hạng 2 Mexico
LịchKQ

22:00 Monterrey B?-?CSyD Dorados de Sinaloa

04:00 Club Chivas Tapatio?-? Leones Negros


Lịch đá bóng Hạng 2 Thụy Điển
LịchKQ

18:00 IF Karlstad Fotboll?-?Gefle IF

20:00 Pitea IF?-?Haninge

20:00 Hammarby TFF?-?Umea FC

21:00 IK Oddevold?-?Falkenberg

21:00 Ljungskile?-?Vanersborgs IF

21:00 Sandvikens IF?-?Motala AIF FK


Lịch đá bóng Singapore
LịchKQ

19:30 Hougang United FC?-?Young Lions

19:30 Geylang United FC?-?Balestier Khalsa FC


Lịch soccer Hạng 2 Romania
LịchKQ

19:00 FC Unirea 2004 Slobozia?-?CSA Steaua Bucuresti


Lịch soccer Hạng 2 tía Lan
LịchKQ

17:30 Slask Wroclaw II?-?Wigry Suwalki

18:00 Lech II Poznan?-?Olimpia Elblag


Lịch bóng đá Hạng 2 Hy Lạp
LịchKQ

18:30 Irodotos?-?Kalamata AO

18:45 Kissamikos?-?Diagoras

18:45 Veria FC?-?Anagenisi Karditsa

18:45 Iraklis?-?Pierikos

18:45 Rhodos FC?-?AE Kifisias

18:45 Panserraikos?-?SKODA Xanthi

18:45 Apollon Larissas?-?AO Kavala

18:45 AEL Larisa?-?Almopos Arideas

18:45 Kallithea?-?Giorgos Karaiskakis

18:45 Trikala?-?Niki Volou

18:45 Ierapetra?-?Ergotelis

18:45 PAOK Saloniki B?-?Olympiakos Volou

18:45 Zakynthos?-?Asteras Vlachioti


Lịch soccer Hạng 2 Serbia
LịchKQ

19:00 FK Graficar Beograd?-?IMT Novi Beograd

21:00 FK Rad Beograd?-?FK Loznica

21:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica?-?Zlatibor Cajetina

21:00 FK Backa Backa Palanka?-?Timok

21:00 Macva Sabac?-?Mladost Novi Sad

21:00 FK Zarkovo?-?FK Buducnost Dobanovci

22:59 Habitpharm Javor?-?Kabel Novi Sad


Lịch soccer Hạng 2 Slovenia
LịchKQ

21:30 Krsko Posavlje?-?NK Rudar Velenje

21:30 Roltek Dob?-?NK Brezice

21:30 Drava?-?NK Bilje


Lịch bóng đá Tajikistan
LịchKQ

18:00 CSKA Pamir Dushanbe?-?Regar-TadAZ Tursunzoda

18:00 Khujand?-?Ravshan Zafarobod


Lịch bóng đá Uruguay
LịchKQ

23:45 Centro Atletico Fenix?-?CS Cerrito

02:00 CA River Plate?-?Albion FC

04:30 Boston River?-?Nacional Montevideo


Lịch đá bóng Zimbabwe
LịchKQ

20:00 Capps linked?-?Yadah FC

20:00 Highlanders?-?Cranborne Bullets

20:00 Manica Diamond?-?Bulawayo Chiefs


Lịch soccer Hạng tốt nhất Séc
LịchKQ

15:15 Admira Praha?-?Domazlice

15:15 Slavia Prague B?-?Benesov

15:15 Dukla Praha B?-?Chlumec nad Cidlinou

15:15 Unicov?-?Slovacko II

15:15 Velke Mezirici?-?Otrokovice

15:15 Mlada Boleslav B?-?Slovan Liberec II

15:15 Vysocina Jihlava B?-?Hlucin

15:15 Blansko?-?Banik Ostrava B

15:30 Viktoria Plzen B?-?Loko Vltavin

15:30 Zlin B?-?Slovan Rosice

16:00 Teplice B?-?Slovan Velvary

21:30 Povltava FA?-?Sokol Hostoun

21:30 Sokol Brozany?-?Jiskra Usti nad Orlici

21:30 SK Zapy?-?FK Prepere


Lịch đá bóng Malaysia
LịchKQ

20:15 Sarawak United?-?Sabah

21:00 Johor Darul Takzim?-?Terengganu

21:00 Selangor?-?Kedah


Lịch đá bóng Hạng 4 Đan Mạch
LịchKQ

18:00 Holstebro BK?-?Fuglebakken


Lịch soccer Hạng hai Bulgaria
LịchKQ

19:15 Strumska Slava?-?Minyor Pernik

21:00 FC Dobrudzha?-?Marek Dupnitza

21:00 FC Maritsa 1921?-?Ludogorets Razgrad II

21:00 PFK Montana?-?FC Sozopol

21:00 Septemvri Sofia?-?Yantra Gabrovo

21:00 Spartak Varna?-?Septemvri Simitli


Lịch đá bóng Tanzania
LịchKQ

20:00 Polisi Tanzania FC?-? Simba Sports Club


Lịch soccer Hạng 4 Hàn Quốc
LịchKQ

12:00 Chuncheon Citizen?-?Pyeongchang FC

13:00 FC Namdong?-?Daegu FC II

13:00 Daejeon Hana Citizen II?-?Chungju Citizen


Lịch đá bóng U20 con gái Nam Mỹ
LịchKQ

05:00 Colombia (w) U20?-?Venezuela (w) U20

07:30 Argentina (w) U20?-?Peru (w) U20


Lịch đá bóng Hạng 2 đàn bà Thổ Nhĩ Kỳ
LịchKQ

16:00 7 Eylul Genclikspor (W)?-?Konya Idman Yurdu (W)

16:00 Ankara Metropolspor (W)?-?Bursa Soganlispor (W)


Lịch đá bóng Queensland australia Nữ
LịchKQ

12:00 Brisbane đô thị (w)?-?Virginia United SC (w)


Lịch soccer Ngoại hạng Kazakhstan
LịchKQ

16:00 FC Shakhtyor Karagandy?-?Maktaaral

18:00 FK Aksu?-?FK Aktobe Lento

19:00 FK Arys?-?Kyzylzhar Petropavlovsk

20:00 Lokomotiv Astana?-?FK Taraz


Lịch soccer Ngoại hạng Canada
LịchKQ

03:00 FC Edmonton?-?Valour

06:00 Pacific FC?-?Forge FC


Lịch đá bóng Hạng độc nhất vô nhị Latvia
LịchKQ

17:00 FK Dinamo Riga?-?Salaspils

19:00 Rezekne/BJSS?-?Tukums-2000 II

21:00 JDFS Alberts?-?Olaine


Lịch đá bóng Hạng 2 Croatia
LịchKQ

20:00 NK Croatia Zmijavci?-?NK Varteks Varazdin

21:30 Bijelo Brdo?-?Radnik Sesvete

21:30 Dinamo Zagreb II?-?NK Jarun


Lịch đá bóng Ngoại hạng Benin
LịchKQ

22:00 Eternel FC?-?Espoir FC Savalou


Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
LịchKQ

18:00 Serik Belediyespor?-?Diyarbakirspor

19:00 Bursa Niluferspor AS?-?Pendikspor

19:00 Kirklarelispor?-?Ispartaspor

19:00 S.Urfaspor?-?Akhisar Bld.Geng

19:00 Bodrumspor?-?Ankaraspor FK

19:00 Corum Belediyespor?-?Hekimoglu Trabzon

19:00 Amedspor?-?Erzincanspor

19:00 Ankarademirspor?-?Kirsehir Koyhizmetleri

19:00 Eskisehirspor?-?Usakspor

19:00 Sariyer?-?Inegolspor

19:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor?-?Adiyamanspor

19:00 Turgutluspor?-?Ergene Velimese


Lịch bóng đá Hạng 2 Hungary
LịchKQ

21:00 Szentlorinc SE?-?SOROKSAR

21:00 Budaorsi SC?-?Dafuji cloth MTE

21:00 Pecsi MFC?-?Gyori ETO

22:00 Szolnoki MAV FC?-?Nyiregyhaza

22:00 FC Ajka?-?Szombathelyi Haladas

22:00 Csakvari TK?-?Dorogi FC

22:00 Diosgyor VTK?-?Duna-Tisza

22:00 Kecskemeti TE?-?Bekescsaba

22:00 Bodajk FC Siofok?-?III.Keruleti TUE


Lịch soccer Hạng duy nhất Mỹ
LịchKQ

03:00 Loudoun United?-?Louisville thành phố FC

04:00 Birmingham Legion?-?Hartford Athletic


Lịch bóng đá Ryman League
LịchKQ

21:00 Cray Wanderers?-?Hornchurch


Lịch soccer Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
LịchKQ

18:00 Kelkit Belediye Hurriyet?-?Bergama Belediyespor

19:00 Turk Metal Kirikkale?-?Karaman Belediyesi Spor

19:00 Mardin BB?-?Gumushanespor

19:00 Ofspor?-?Orduspor

19:00 dẻo Lin Jissbon?-? Cankaya FK

19:00 Erokspor?-?Tepecik Bld

19:00 Fethiyespor?-?Modafen Spor

19:00 Celspor?-?Ceyhanspor

19:00 Kardemir Karabukspor?-?EdirnesporGenclik

19:00 Karsiyaka?-?Agri 1970 Spor

19:00 Karaman Belediyespor?-?Baskent Gozgozler

19:00 Nevsehirspor Genclik?-?Kutahyaspor

19:00 Osmaniyespor?-?Artvin Hopaspor

19:00 Sancaktepe Belediye Spor?-?Yldrm Belediyesispor

19:00 Catalca Spor?-?Fatsa Belediyespor

19:00 Elazigspor?-?Batman Petrolspor

19:00 Hendek Spor?-?Erbaaspor S

19:00 Kahta 02 Spor?-?Utkoi


Lịch bóng đá Hạng 2 Slovakia
LịchKQ

15:30 FC Artmedia Petrzalka?-?MFK Skalica

15:30 STK Samorin?-?Namestovo

15:30 MSK Zilina B?-?Humenne


Lịch bóng đá Portugal Liga 3
LịchKQ

17:00 Vitoria Guimaraes B?-?SCU Torreense

21:00 FC Felgueiras?-?Alverca

21:00 Sanjoanense?-?Pevidem SC

21:00 Montalegre?-?S. Joao Ver

21:00 Oliveira Hospital?-?Sporting CP B

21:00 Real sport Clube Queluz?-?Oriental rồng


Lịch soccer Liên đoàn Burundi
LịchKQ

20:00 Vitalo?-?Rukinzo FC

20:00 Aigle Noir?-?BS Dynamic

20:00 Flambeau du Centre?-?Bumamuru

20:00 Athletico Olympic?-?Les Crocos

20:00 đứng đầu Junior?-?Olympique Star


Lịch đá bóng Cúp Luxembourg Promotion DHonneur
LịchKQ

21:00 Mondercange?-?Yellow Boys Weiler-La-Tour


Lịch soccer Portugal Campeonato Nacional
LịchKQ

17:00 Vila Mea ?-?CSD Camara Lobos

19:00 Olhanense SC?-?GD Fontinhas

22:00 Marr Tino?-?Leca

22:00 Sacavenense?-?Loures

22:00 Marinhense?-?GD Vitoria Sernache

22:00 Maria domain authority Fonte?-?Mirandela

22:00 Amarante?-?Berco SC

22:00 Barreirense?-?FC Serpa

22:00 Esp. Lagos?-?Louletano

22:00 Vianense?-?Forjaes

22:00 Clube Condeixa?-?ARC Oleiros

22:00 Peniche?-?Coruchense

22:00 Tirsense?-?Vila Real

22:00 Sp. Espinho?-?GDSC Alvarenga

22:00 Uniao de Coimbra?-?AD Castro Daire

22:00 Limianos?-?Merelinense

22:00 Vilaverdense?-?USC Paredes

22:00 Clube Uniao Idanhense?-?Benfica C.Branco

22:00 Macedo Cavaleiros?-?Pedras Salgadas

22:00 Valadares Gaia FC?-?Gondomar

22:00 Pero pinheiro?-?Mokala Pancheners

22:00 Sertanense FC?-?CF Os Belenenses


Lịch đá bóng Hạng 2 Marốc
LịchKQ

05:00 UTS Union Touarga sport Rabat?-?Kawkab de Marrakech

05:00 Wydad Fes?-?TAS de Casablanca


Lịch đá bóng Giải trẻ em Ả Rập Xê Út
LịchKQ

01:45 Al Ahli Jeddah (Youth)?-?Al-Faisaly Harmah Youth

01:45 Al-Ittihad (Youth)?-?Al-Tai (Youth)


Lịch đá bóng El Salvador Reserves League
LịchKQ

01:00 Atletico Marte Reserves?-?CD Aguila Reserves


Lịch đá bóng Giải Danh dự Aruba

Xem thêm: Sale Sốc 40+ Mẫu Xe Đạp Cho Bé Từ 2 Đến 12 Tuổi Cực Hot, Xe Đạp Trẻ Em Giá Tốt

LịchKQ

07:00 SV Dakota?-?SV Caravel


Lịch soccer Albania
LịchKQ

21:45 Skenderbeu Korca?-?KF Tirana


Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
LịchKQ

12:00 Sydney United?-?Rockdale city Suns

15:30 Sydney FC (Youth)?-?A.P.I.A. Leichhardt Tigers


Lịch đá bóng Hạng 2 Áo
LịchKQ

15:30 St.Polten?-?Lafnitz


Lịch trơn đá bạn nữ Columbia
LịchKQ

22:00 Deportes Tolima (w)?-?Deportivo Pereira (w)

22:59 Atletico Bucaramanga (w)?-?CD Real Santander (w)


Lịch đá bóng Belgium Second Amateur Divisio
LịchKQ

20:00 zelzate?-?SC Lokeren-Temse

20:00 Pepingen?-?Bocholter VV


Lịch đá bóng Cúp tổ quốc Iceland
LịchKQ

21:00 Afrika?-?Ulfarnir

21:00 Reynir Hellissandur?-?Skallagrimur

21:00 Throttur Vogum?-?IR Reykjavik

21:00 Smari 2020?-?KFS Vestmannaeyjar

22:00 Stokkseyri?-?Hviti Riddarinn

23:30 KA Asvellir?-?KB Reykjavik

00:00 Hafnir?-?KM Reykjavik


Lịch bóng đá U20 NSW
LịchKQ

10:00 Sydney United 58 U20?-?Rockdale thành phố Suns U20


Lịch đá bóng Ngoại hạng Malta
LịchKQ

20:00 Gzira United?-?Birkirkara FC

21:00 Valletta FC?-?Sliema Wanderers FC

23:15 Gudja United?-?Hamrun Spartans


Lịch đá bóng Siêu cụp U20 Kenya
LịchKQ

18:00 Nzoia United?-?Bandari

19:00 Wazito FC?-?AFC Leopards

19:00 Nairobi Star City?-?Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Sofapaka FC?-?Kakamega Homeboyz


Lịch soccer Cúp nghiệp dư Ireland
LịchKQ

17:00 Lucan United?-?Usher Celtic


Lịch đá bóng Vô địch Mexico nữ
LịchKQ

07:00 Leon (W)?-?Monterrey (w)


Lịch soccer U20 Greece
LịchKQ

16:00 Irodotos U20?-?Episkopi FC U20


Lịch bóng đá Hạng độc nhất Bosnia
LịchKQ

21:30 NK TOSK Tesanj?-?NK Travnik


Lịch đá bóng Mexico U20
LịchKQ

21:00 Queretaro U20?-?Tigres UANL U20


Lịch bóng đá Hạng 3 Croatia
LịchKQ

16:00 GAJ Mace?-?Tekstilac Ravnice

21:30 Slovam lovenson?-?Urania

21:30 NK Gornja Vrba?-?NK Slavonac Bukovlje


Lịch đá bóng Latvita
LịchKQ

17:00 FK Auda Riga?-?FK Valmiera

19:00 BFC Daugavpils?-?Riga FC

20:00 Metta/LU Riga?-?FK Liepaja


Lịch bóng đá Hạng 2 Senegal
LịchKQ

22:00 Thies FC?-?NGB ASC Niarry Tally

00:00 ASC Wally Daan ?-?Keur Madior


Lịch soccer Siêu quắp Iceland
LịchKQ

02:15 Vikingur Reykjavik?-?Breidablik


Lịch bóng đá Chile
LịchKQ

02:30 Iberia Los Angeles?-?Deportes Limache

03:00 Independiente de Cauquenes?-?Rodelindo Roman


Lịch soccer Ngoại hạng Ghana
LịchKQ

22:00 Elmina Sharks?-?King Faisal

22:00 Great Olympics?-?Aduana Stars

22:00 Medeama SC?-?Real Tamale United

22:00 Asante Kotoko FC?-?Accra Hearts of Oak

22:00 Bechem United?-?Bibiani Gold Stars

22:00 Berekum Chelsea?-?Legon Cities FC

22:00 Ghana Dream FC?-?Techiman Eleven Wonders


Lịch soccer ngoại hạng Nigeria
LịchKQ

22:00 Sunshine Stars FC?-?Abia Warriors

22:00 Enyimba?-?Enugu Rangers International

22:00 Lobi Stars?-?Kano Pillars

22:00 MFM FC?-?Akwa Starlets

22:00 Niger Tornadoes FC ?-?Wikki Tourist


Lịch soccer Nicaragua Liga de Ascenso
LịchKQ

04:00 Gutierrez Nicaragua?-?Chinandega FC


Lịch soccer NSW Premier W-League
LịchKQ

14:00 Blacktown Spartans(w)?-?University of Sydney (w)

14:15 Apia L Tigers (w)?-?NWS Spirit (W)

16:10 Maca Searle (w)?-?Bankstown thành phố Lions (w)


Lịch soccer Cúp non sông Việt Nam
LịchKQ

17:00 Thanh Hóa FC?-?Đồng vai trung phong Long An

19:15 tp hcm FC?-?Sài Gòn FC


Lịch đá bóng Cúp Liên Đoàn Guatemala
LịchKQ

22:59 Santa Lucia Cotzumalguapa?-?CSD Solola

01:00 CD Achuapa?-?C.S.D. Comunicaciones

01:00 CD Puerto de Iztapa?-? Xelaju MC


Lịch soccer Hạng 2 Nicaragua
LịchKQ

02:00 Salvador Dubois FC?-?Aguilas FC Managua


Lịch bóng đá đàn bà Scotland
LịchKQ

20:00 St Johnstone (w)?-?Boroughmuir Thistle FC (w)

22:00 Kilmarnock (w)?-?Glasgow Girls (w)


Lịch soccer Hạng tuyệt nhất Đan Mạch
LịchKQ

19:00 Jammerbugt?-?Esbjerg

20:00 AC Horsens?-?Fredericia


Lịch soccer Australian cloth
LịchKQ

14:00 Acacia Ridge?-?Mount Gravatt Hawks

15:00 St George Willawong FC?-?Pine Hills


Lịch đá bóng Mauritanie
LịchKQ

05:00 AS Armee?-?ASC Tidjikja


Lịch bóng đá Hạng độc nhất Síp
LịchKQ

21:00 APOEL Nicosia?-?AEP Paphos

22:59 Aris Limassol?-?Anorthosis Famagusta FC


Lịch bóng đá Ngoại hạng Burkina Faso
LịchKQ

22:59 Royal FC?-?RC Kadiogo

22:59 US Forces Armees?-?Majestic FC

01:15 Sally Tas?-?RC Bobo Dioulasso


Lịch đá bóng Cup WD1
LịchKQ

14:00 Balcatta (w)?-?Murdoch University Melville FC (w)

14:45 Subiaco AFC (w)?-?Fremantle đô thị FC (w)


Lịch soccer U20 Costa Rica
LịchKQ

04:00 ADR Jicaral U20?-?AD San Carlos U20


Lịch soccer Vô địch Paraibano Brazil
LịchKQ

02:00 Sousa PB?-?Treze Campina Grande PB

03:00 Nacional de Patos PB?-?Sao Paulo Crystal FC


Lịch bóng đá Luxembourg
LịchKQ

21:00 Etzella Ettelbruck?-?Hostert

21:00 Fola Esch?-?FC Wiltz 71

21:00 Swift Hesperange?-?Rodange 91

21:00 US Mondorf-les-Bains?-?Racing Union Luxemburg

21:00 UNA Strassen?-?Hamm RM Benfica FC

21:00 CS Petange?-?Progres Niedercorn

21:00 Victoria Rosport?-?F91 Dudelange

21:00 Red Boys Differdange?-?Jeunesse Esch


Lịch soccer Hạng 2 Uganda
LịchKQ

20:00 Ndejje University?-?Kataka FC

20:00 Proline FC?-?Blacks power FC


Lịch soccer Play-off Ecuador
LịchKQ

01:00 Independiente Jose Teran?-?Guayaquil city

03:30 Deportivo Cuenca?-?Club sport Emelec

06:00 Barcelona SC(ECU)?-?Orense SC


Lịch đá bóng Trẻ cha Lan
LịchKQ

16:00 Arka Gdynia (Youth)?-?Legia Warszawa (Youth)

22:00 Slask Wroclaw U21?-?Gornik Zabrze (Youth)


Lịch đá bóng Spain Primera Division RFEF
LịchKQ

17:00 CF Internacional De Madrid?-?Racing Santander

17:00 CF Rayo Majadahonda?-?CF Talavera de la Reina

17:00 Algeciras?-?Baleares

17:00 CD Linares Deportivo?-?UE Llagostera

17:00 Sevilla Atletico?-?C.D. San Fernando Isleno

17:00 Athletic Bilbao B?-?Deportivo La Coruna

22:00 Real Valladol B?-?SD Logrones

22:00 Zamora CF?-?Real Union Irun

22:00 Gimnastic Tarragona?-?Castellon

22:00 Albacete?-?Atletico Sanluqueno


Lịch đá bóng Dự bị trác tuyệt Belarus
LịchKQ

18:00 Energetik-BGU Minsk Reserves?-?FC Slutsk Reserves

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

  • Lòng xe điếu là gì

  • Vì sao nguyên tử trung hòa về điện

  • Honda crea 50cc mới giá bao nhiêu

  • Sirius độ kiểng

  • x

    Welcome Back!

    Login to your account below

    Retrieve your password

    Please enter your username or email address to reset your password.